THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | ROLUX-TCD21 |
| Công suất | 9w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | Philips |
| Hiệu suất quang | ~ 110 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~ 85 Ra |
| Ánh sáng | Trắng / Vàng |
| Thân đèn | Đồng |
| Chao đèn | Thủy tinh |
| Kích thước | 250x250mm |
| Chiều cao | 400mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 54 – Lắp ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:


