THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | ROLUX-TCCD10 |
| Công suất | 9w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | Philips |
| Hiệu suất quang | ~ 110 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~ 85 Ra |
| Ánh sáng | Trắng / Vàng |
| Thân đèn | Nhôm sơn tĩnh điện |
| Chao đèn | Kính mờ chống chói |
| Kích thước bầu đèn | Ø250mm |
| Kích thước cao | 450mm |
| Màu sơn | Đen/ Vàng đồng/ Đặt theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 54 – Lắp ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:


















