| Mã sản phẩm | PL-36-3060 |
| Công suất | 36w |
| Hiệu suất quang | ~85 Lm/w |
| Nhiệt độ màu | 3000K, 6000K |
| Ánh sáng | Trắng ( PL-36-3060-T) |
| Vàng ( PL-36-3060-V) | |
| Chế độ chiếu | Tán quang |
| Điện áp vào | 85-265V, 50/60Hz |
| Kích thước mặt | 300x600mm |
| Kích thước khoét lỗ | 280x580mm |
| Chiều dày | 60mm |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Mặt chiếu sáng | Mica tán quang |
| Cấp bảo vệ | IP 22 |
| Tuổi thọ (h) | 40.000 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Hãng sản xuất | Kingled |
| Bảo hành | 2 năm |
Hình ảnh đèn led panel Kingled 300×600 36w dạng hộp:



