| Mã sản phẩm | PL-16-V200 |
| Công suất | 16w |
| Hiệu suất quang | ~85 Lm/w |
| Nhiệt độ màu | 3000K, 6000K |
| Ánh sáng | Trắng ( PL-16-V200-T) |
| Vàng ( PL-16-V200-V) | |
| Chế độ chiếu | Tán quang |
| Điện áp vào | 85-265V, 50/60Hz |
| Kích thước | 200x200mm |
| Kích thước khoét lỗ | 180x180mm |
| Chiều dày | 21mm |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Mặt chiếu sáng | Mica tán quang |
| Cấp bảo vệ | IP 22 |
| Tuổi thọ (h) | 40.000 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Hãng sản xuất | Kingled |
| Bảo hành | 2 năm |
Hình ảnh đèn led panel kingled 16w vuông:







