| Mã sản phẩm | PL-48-30120 |
| Công suất90 | 48w |
| Hiệu suất quang | ~85 Lm/w |
| Nhiệt độ màu | 3000K, 6000K |
| Ánh sáng | Trắng ( PL-48-30120-T) |
| Vàng ( PL-48-30120-V) | |
| Chế độ chiếu | Tán quang |
| Điện áp vào | 85-265V, 50/60Hz |
| Kích thước mặt | 300x1200mm |
| Kích thước khoét lỗ | 280x1180mm |
| Chiều dày | 9mm |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Mặt chiếu sáng | Mica tán quang |
| Cấp bảo vệ | IP 22 |
| Tuổi thọ (h) | 40.000 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Hãng sản xuất | Kingled |
| Bảo hành | 2 năm |
Hình ảnh Đèn led panel Kingled 300×1200 48w tấm mỏng:



