THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | KC-2*3-3 |
| Công suất | 6w (2x3w) |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Pin | Pin Ni -Cd 3.6V 800mAh |
| Thời gian sạc | 24h |
| Thời gian sử dụng | >3h |
| Kích thước | 265x250x60mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP20 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Thương hiệu | Kingled |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:









