THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | DLKC-3-3 |
| Công suất | 3W |
| Pin | Pin Li-ion 18650 3.7V 3500mAh |
| Thời gian sạc | 24h |
| Thời gian sử dụng | >3h |
| Lỗ khoét | Ø70mm |
| Kích thước mặt | Ø95mm |
| Chiều dày | 33mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP22 |
| Tuổi thọ | 50.000h |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Thương hiệu | Kingled |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:



