THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | RNC-RAYA-2-D |
| Màu sắc | Đen |
| Lỗ khoét | 32mm |
| Kích thước | 2000x66x48mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Thương hiệu | Kingled |
| Bảo hành | Đổi mới 2 năm |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:

Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | RNC-RAYA-2-D |
| Màu sắc | Đen |
| Lỗ khoét | 32mm |
| Kích thước | 2000x66x48mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Thương hiệu | Kingled |
| Bảo hành | Đổi mới 2 năm |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:
