| Mã sản phẩm | ONL-12-T162 |
| Công suất | 12w |
| Hiệu suất quang | ~85 Lm/w |
| Nhiệt độ màu | 3000K,6000K |
| Ánh sáng | Vàng( Mã: ONL-12-T162-V) |
| Trắng( Mã: ONL-12-T162-T) | |
| Chế độ chiếu | Tán quang |
| Điện áp vào | 85-265V, 50/60Hz |
| Đường kính mặt | 162mm |
| Chiều cao | |
| Chiều dày | 28mm |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Mặt chiếu sáng | Mica tán quang |
| Cấp bảo vệ | IP 22 |
| Tuổi thọ (h) | 40.000 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Hãng sản xuất | Kingled |
| Bảo hành | 2 năm |
Hình ảnh Đèn led ốp trần 12w tròn Kingled:





