| Mã sản phẩm | DL-6-T100 |
| Công suất | 6w |
| Hiệu suất quang | ~90Lm/w |
| Nhiệt độ màu | 3500K, 4500K, 6500K |
| Ánh sáng | Vàng (Mã DL-6-T100-V ) |
| Trung tính (Mã DL-6-T100-TT) | |
| Trắng (Mã DL-6-T100-T ) | |
| Chế độ chiếu | Tán quang |
| Điện áp vào | 85-265V, 50/60Hz |
| Đường kính mặt | Ø100mm |
| Đường kính khoét lỗ | Ø76mm |
| Chiều dày | 25mm |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Mặt chiếu sáng | Mica tán quang |
| Cấp bảo vệ | IP 22 |
| Tuổi thọ (h) | 40.000 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Hãng sản xuất | Kingled |
| Bảo hành | 2 năm |
-30%
Đèn led downlight âm trần Kignled 6w DL-6-T-100
- Ánh sáng: 1 màu Vàng (Mã DL-6-T100-V ), Trung tính (Mã DL-6-T100-TT), Trắng (Mã DL-6-T100-T )
- Công suất: 6w
- Đường kích mặt: Ø110mm
- Đường kính khoét lỗ: Ø76mm
- Chiều dày: 25mm
- Xuất xứ: Việt Nam
- Bảo Hành: 2 năm










