THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | ROLUX-CHCINOX18W |
| Công suất | 18w |
| Điện áp | 12V, 24V, 220V |
| Chip LED | Philips/Cree |
| Hiệu suất quang | 110 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu CRI | ~85 Ra |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Tím, Đổi màu |
| Đường kính mặt đèn | Ø145mm |
| Chiều cao | H205 mm |
| Chất liệu vỏ | Full Inox 304 |
| Góc chiếu sáng | 60 độ |
| Góc chỉnh hướng chiếu | 360 độ |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP 68 (lắp ngoài trời) |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Cách thức lắp đặt | Chân đế hoặc chân kim cắm cỏ |
| Bảo hành | 2 năm |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:








HÌNH ẢNH MỘT SỐ CÔNG TRÌNH:



























