THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | LB-9-A60-DM |
| Công suất | 9w |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chip led | Epistar |
| Hiệu suất quang | ~110 Lm/w |
| Độ hoàn màu CRI | ~90 Ra |
| Ánh sáng | Đổi màu (Trắng/ Vàng/Trung tính) |
| Nhiệt độ màu | 6000K/ 3000K/ 4000K |
| Chất liệu | Nhôm đúc, Nhựa PC |
| Kích thước | Φ60mm |
| Chiều cao | 112mm |
| Kiểu đui | E27 |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP44 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Thương hiệu | Kingled |
| Bảo hành | Đổi mới 2 năm |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:









