THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | AB-3-V-D-CB |
| Công suất | 3w |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chip led | Cree |
| Hiệu suất quang | ~110 Lm/w |
| Độ hoàn màu CRI | ~90 Ra |
| Ánh sáng | Vàng |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Lỗ khoét | 70x55mm |
| Kích thước | 90x90x46mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Thương hiệu | Kingled |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:



