THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | ROLUX-TSVCNL02 |
| Công suất | 15w |
| Pin | Pin Lithium 3.2V/24AH |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 5V/3.5W |
| Ánh sáng | Vàng/ Trắng |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K |
| Thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sơn | Đen/ Nhận đặt theo yêu cầu |
| Kích thước bầu đèn | 750x230mm |
| Chiều cao | 2.6m |
| Trọng lượng | 9.91kg |
| Chỉ số bảo vệ | IP 65 – Lắp đặt ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:










