THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Mã sản phẩm | ROLUX-TSVC06 |
| Công suất | 50w |
| Điện áp | 12/24V, 220V |
| Chip led | Lumileds |
| Hiệu suất quang | 110 Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | 85 Ra |
| Ánh sáng | Vàng/ Trắng/ Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 6000K/ 4000K |
| Thân đèn | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sơn | Đen/ Nhận đặt sơn theo yêu cầu |
| Đường kính ống | ø76mm |
| Đường kính bầu đèn | ø445x455mm |
| Chiều cao | 3m/ Nhận đặt theo yêu cầu |
| Chỉ số bảo vệ | IP 65 – Lắp đặt ngoài trời |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
THÔNG TIN LIÊN HỆ TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG:
HÌNH ẢNH SẢN PHẨM:








